HVCB2512FKC499K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HVCB2512FKC499KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
HVCB2512FKC499KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HVCB2512FKC499KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCB2512FKC499K
คำอธิบาย
RES 499K OHM 1% 2W 2512
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
499 kOhms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HVCB2512FKC499K รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.125" W (6.35mm x 3.18mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.76mm)