HVCR1206FDD100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-HVCR1206FDD100MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-HVCR1206FDD100MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-HVCR1206FDD100MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCR1206FDD100M
คำอธิบาย
RES 100 MOHM 1% 1/3W 1500HV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MOhms ±1% 0.333W, 1/3W ตัวต้านทานแบบชิป แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVCR1206FDD100M รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
ส่วนประกอบ
ชุด
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)