HVCR2512FDD100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-HVCR2512FDD100MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-HVCR2512FDD100MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-HVCR2512FDD100MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCR2512FDD100M
คำอธิบาย
RES 100 MOHM 1% 2W 3000HV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MOhms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVCR2512FDD100M รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
ส่วนประกอบ
ชุด
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.125" W (6.35mm x 3.18mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)