HVCR2512FDD10M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-HVCR2512FDD10M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-HVCR2512FDD10M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-HVCR2512FDD10M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCR2512FDD10M0
คำอธิบาย
RES 10 MOHM 1% 2W 3000HV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 MOhms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVCR2512FDD10M0 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
ส่วนประกอบ
ชุด
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.125" W (6.35mm x 3.18mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)