MCJ0201ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-MCJ0201ZT0R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCJ0201ZT0R00
คำอธิบาย
RES SHUNT, 0201, JUMPER, 8A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 0201 (0603 เมตริก) องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCJ0201ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ชุด
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.014" (0.35mm)