MCJ0402ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-MCJ0402ZT0R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCJ0402ZT0R00
คำอธิบาย
RES SHUNT, 0402, JUMPER, 20A
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCJ0402ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)