MCJ0603ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-MCJ0603ZT0R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCJ0603ZT0R00
คำอธิบาย
RES SHUNT, 0603, JUMPER, 26A
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCJ0603ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)