MCJ0805ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-MCJ0805ZT0R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCJ0805ZT0R00
คำอธิบาย
RES SHUNT, 0805, JUMPER, 70.7A
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCJ0805ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.081" L x 0.051" W (2.05mm x 1.30mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)