MCJ1206ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-MCJ1206ZT0R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCJ1206ZT0R00
คำอธิบาย
RES SHUNT, 1206, JUMPER, 70.7A
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCJ1206ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.065" W (3.20mm x 1.65mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)