MCJ2512ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-MCJ2512ZT0R00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCJ2512ZT0R00
คำอธิบาย
RES SHUNT, 2512, JUMPER, 122A
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6432 เมตริก) องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCJ2512ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6432 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.120" W (6.35mm x 3.05mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)