NKAL25JB33R0 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ใหม่จาก DigiKey
33 Ohms ±5% 25W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
NKAL25JB33R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-NKAL25JB33R0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NKAL25JB33R0
คำอธิบาย
RES, WW, ALUM, 25W, 33 OHM, 5%,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NKAL25JB33R0 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±30ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ชุด
คุณสมบัติ
กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
ความต้านทานไฟฟ้า
33 Ohms
ขนาด / มิติ
1.062" L x 1.080" W (26.97mm x 27.43mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.577" (14.66mm)
พลังงาน (วัตต์)
25W