NKAL50JB1R20 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ใหม่จาก DigiKey
1.2 Ohms ±5% 50W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
NKAL50JB1R20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-NKAL50JB1R20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NKAL50JB1R20
คำอธิบาย
RES, WW, ALUM, 50W, 1.2 OHM, 5%,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NKAL50JB1R20 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ชุด
คุณสมบัติ
กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
ความต้านทานไฟฟ้า
1.2 Ohms
ขนาด / มิติ
1.968" L x 1.140" W (49.99mm x 28.96mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.641" (16.28mm)
พลังงาน (วัตต์)
50W