PV150K3225T หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 5,594
เอกสารข้อมูล
240 V 400 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 2-SMD, J-Lead
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PV150K3225T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PV150K3225TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PV150K3225TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PV150K3225TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV150K3225T
คำอธิบาย
VARISTOR 240V 400A 2SMD JLEAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PV150K3225T รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
264 V
ผู้ผลิต
Stackpole Electronics Inc
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
400 A
ชุด
พลังงาน
9J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
140 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
200 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
216 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
240 V