RAVF164DJT100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RAVF164DJT100RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RAVF164DJT100RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RAVF164DJT100RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAVF164DJT100R
คำอธิบาย
RES ARRAY 4 RES 100 OHM 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 โอห์ม ±5% 100mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±200ppm/°C 1206 (3216 เมตริก), นูน, ขั้วต่อด้านยาว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAVF164DJT100R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงานต่อองค์ประกอบ
100mW
ผู้ผลิต
Stackpole Electronics Inc
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภทวงจร
แยก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), นูน, ขั้วต่อด้านยาว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
จำนวนของตัวต้านทาน
4
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)