RC14KT100K ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 5,311
เอกสารข้อมูล
100 kOhms ±10% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์ ส่วนประกอบคาร์บอน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RC14KT100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RC14KT100KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC14KT100K
คำอธิบาย
RES 100K OHM 10% 1/4W AXIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RC14KT100K รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)