RHC2512FT10R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RHC2512FT10R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RHC2512FT10R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RHC2512FT10R0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RHC2512FT10R0
คำอธิบาย
RES 10 OHM 1% 2W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) กันความชื้น ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RHC2512FT10R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.248" L x 0.126" W (6.30mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)