RMCA0402FT15K0-HP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RMCA0402FT15K0-HPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RMCA0402FT15K0-HPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RMCA0402FT15K0-HPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCA0402FT15K0-HP
คำอธิบาย
RES 0402 15 KOHM 1% 0.1W AUTO
คำอธิบายโดยละเอียด
15 kOhms ±1% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCA0402FT15K0-HP รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.014" (0.35mm)