RMCA0603FT5K10-HP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RMCA0603FT5K10-HPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RMCA0603FT5K10-HPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RMCA0603FT5K10-HPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCA0603FT5K10-HP
คำอธิบาย
RES 0603 5.1 KOHM 1% 0.125W AUTO
คำอธิบายโดยละเอียด
5.1 kOhms ±1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCA0603FT5K10-HP รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)