RMCA0805FT100R-HP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RMCA0805FT100R-HPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RMCA0805FT100R-HPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RMCA0805FT100R-HPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCA0805FT100R-HP
คำอธิบาย
RES 0805 100 OHM 1% 0.25W AUTO
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCA0805FT100R-HP รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)