RMCA0805JT100K-HP | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0805 100 KOHM 5% 0.25W AUTO |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RMCA0805JT100K-HP รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อัตรา AEC-Q200 |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.026" (0.65mm) |