RMCF0201FT20K0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0201FT20K0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0201FT20K0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0201FT20K0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0201FT20K0
คำอธิบาย
RES 20K OHM 1% 1/20W 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
20 kOhms ±1% 0.05W, 1/20W ตัวต้านทานแบบชิป 0201 (0603 เมตริก) ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCF0201FT20K0 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.011" (0.28mm)