RMCF0201ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0201ZT0R00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0201ZT0R00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0201ZT0R00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0201ZT0R00
คำอธิบาย
RES 0 OHM JUMPER 1/20W 0201
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 0201 (0603 เมตริก) ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RMCF0201ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ชุด
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.011" (0.28mm)