RMCF0402JT47R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0402JT47R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0402JT47R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0402JT47R0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0402JT47R0
คำอธิบาย
RES 47 OHM 5% 1/16W 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
47 Ohms ±5% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCF0402JT47R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)