RMCF0603FT10K0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0603FT10K0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0603FT10K0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0603FT10K0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0603FT10K0
คำอธิบาย
RES 10K OHM 1% 1/10W 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RMCF0603FT10K0 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)