RMCF0603FT200R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 111,362
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 19,580
เอกสารข้อมูล
TE Connectivity Passive Product
Panasonic Industry
YAGEO
200 Ohms ±1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RMCF0603FT200R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0603FT200RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0603FT200RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0603FT200RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0603FT200R
คำอธิบาย
RES 200 OHM 1% 1/10W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
RMCF0603FT200R รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)