RMCF0603FT60R4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0603FT60R4TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0603FT60R4CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0603FT60R4DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0603FT60R4
คำอธิบาย
RES 60.4 OHM 1% 1/10W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
60.4 Ohms ±1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCF0603FT60R4 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)