RMCF0603JG1K80 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 1.8K OHM 5% 1/10W 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1.8 kOhms ±5% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RMCF0603JG1K80 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±200ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |