RMCF0805JT510R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF0805JT510RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF0805JT510RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF0805JT510RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF0805JT510R
คำอธิบาย
RES 510 OHM 5% 1/8W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
510 Ohms ±5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCF0805JT510R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)