RMCF1206FT3M30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF1206FT3M30TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF1206FT3M30CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF1206FT3M30DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF1206FT3M30
คำอธิบาย
RES 3.3M OHM 1% 1/4W 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 MOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RMCF1206FT3M30 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)