RMCF1206JT220K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF1206JT220KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF1206JT220KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF1206JT220KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF1206JT220K
คำอธิบาย
RES 220K OHM 5% 1/4W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
220 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCF1206JT220K รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)