RMCF1206ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RMCF1206ZT0R00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RMCF1206ZT0R00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RMCF1206ZT0R00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RMCF1206ZT0R00
คำอธิบาย
RES 0 OHM JUMPER 1/4W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RMCF1206ZT0R00 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)