RNAN0603BKE220R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNAN0603BKE220RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RNAN0603BKE220RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNAN0603BKE220RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNAN0603BKE220R
คำอธิบาย
RES PREC, AIN, 0603, 220 OHM, 0.
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms ±0.1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) ฟิล์มบาง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.023" (0.58mm)