RNAN0603BKE220R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES PREC, AIN, 0603, 220 OHM, 0. |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 220 Ohms ±0.1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) ฟิล์มบาง |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±25ppm/°C |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
ชุด | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
ความต้านทานไฟฟ้า | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.023" (0.58mm) |