RNCE0603BTE200R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNCE0603BTE200RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RNCE0603BTE200RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNCE0603BTE200RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCE0603BTE200R
คำอธิบาย
RES PREC, 0603, 200 OHM, 0.1%,
คำอธิบายโดยละเอียด
200 Ohms ±0.1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCE0603BTE200R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)