RNCE0805BTE10R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNCE0805BTE10R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RNCE0805BTE10R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNCE0805BTE10R0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCE0805BTE10R0
คำอธิบาย
RES PREC, 0805, 10 OHM, 0.1%, 25
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms ±0.1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCE0805BTE10R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)