RNCF0603TKW4K99
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNCF0603TKW4K99TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RNCF0603TKW4K99CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNCF0603TKW4K99DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCF0603TKW4K99
คำอธิบาย
RES 4.99K OHM 0.01% 1/10W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
4.99 kOhms ±0.01% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCF0603TKW4K99 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±2ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)