RNCF0805DTE47K0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNCF0805DTE47K0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RNCF0805DTE47K0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNCF0805DTE47K0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCF0805DTE47K0
คำอธิบาย
RES SMD 47K OHM 0.5% 1/4W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 kOhms ±0.5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCF0805DTE47K0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)