RNCF0805TKW100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNCF0805TKW100RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RNCF0805TKW100RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNCF0805TKW100RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCF0805TKW100R
คำอธิบาย
RES SMD 100 OHM 0.01% 1/8W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±0.01% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCF0805TKW100R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±2ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)