RNCS0603BKE49K9 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 49.9K OHM 0.1% 1/16W 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 49.9 kOhms ±0.1% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RNCS0603BKE49K9 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±25ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |