RNCS0603BKE49R9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNCS0603BKE49R9TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RNCS0603BKE49R9CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNCS0603BKE49R9DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCS0603BKE49R9
คำอธิบาย
RES 49.9 OHM 0.1% 1/16W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
49.9 Ohms ±0.1% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCS0603BKE49R9 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)