RNCS0805BKE49R9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNCS0805BKE49R9TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RNCS0805BKE49R9CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNCS0805BKE49R9DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCS0805BKE49R9
คำอธิบาย
RES 49.9 OHM 0.1% 1/10W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
49.9 Ohms ±0.1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCS0805BKE49R9 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)