RNCS1206BKE100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNCS1206BKE100KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RNCS1206BKE100KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNCS1206BKE100KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCS1206BKE100K
คำอธิบาย
RES 100K OHM 0.1% 1/8W 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±0.1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RNCS1206BKE100K รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)