RNCS1206BKE100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNCS1206BKE100RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RNCS1206BKE100RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNCS1206BKE100RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCS1206BKE100R
คำอธิบาย
RES 100 OHM 0.1% 1/8W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±0.1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCS1206BKE100R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)