RNCS1206BKE1M00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNCS1206BKE1M00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RNCS1206BKE1M00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNCS1206BKE1M00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNCS1206BKE1M00
คำอธิบาย
RES 1M OHM 0.1% 1/8W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
1 MOhms ±0.1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) กันกัดกร่อน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RNCS1206BKE1M00 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ความต้านทานไฟฟ้า
อัตรา
ขนาด / มิติ
0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm)
พลังงาน (วัตต์)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)