RNF14FTD10K0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNF14FTD10K0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RNF14FTD10K0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNF14FTD10K0
คำอธิบาย
RES 10K OHM 1% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
RNF14FTD10K0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)