RNMF14FTC4K70
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S4.7KCATR-ND - เทปและม้วน (TR)
S4.7KCACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNMF14FTC4K70
คำอธิบาย
RES 4.7K OHM 1% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RNMF14FTC4K70 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.070" Dia x 0.130" L (1.78mm x 3.30mm)