RNV14FAL100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNV14FAL100KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNV14FAL100KTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNV14FAL100K
คำอธิบาย
RES 100K OHM 1% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RNV14FAL100K รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.236" L (2.40mm x 6.00mm)