RNV14FAL150K | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 150K OHM 1% 1/4W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 150 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RNV14FAL150K รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | คุณสมบัติ สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย |
ชุด | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±200ppm/°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.094" Dia x 0.236" L (2.40mm x 6.00mm) |