RNV14FAL160K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RNV14FAL160KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RNV14FAL160KTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNV14FAL160K
คำอธิบาย
RES 160K OHM 1% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
160 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
RNV14FAL160K รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.236" L (2.40mm x 6.00mm)