RNV14FAL3M90
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RNV14FAL3M90CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RNV14FAL3M90TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RNV14FAL3M90
คำอธิบาย
RES 3.9M OHM 1% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
3.9 MOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
RNV14FAL3M90 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.236" L (2.40mm x 6.00mm)